Saitin Allon Yankan Itace na Acacia Mai Hannun Riƙo da Riƙon Katako

Saitin Allon Yanke Itace na Acacia Guda 3 - Allon Yanke Kitchen na Itace Don Nama, Cuku, Burodi, Kayan Lambu & 'Ya'yan Itace - Allon Hidima na Allon Cuku Mai Riko


  • Girman:
  • Kayan aiki:Itacen Acacia
  • Launi:Na Halitta
  • Lokaci:Dakin girki
  • Salo:Na Zamani
  • Asali:China
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Game da:

    Allon Hidima Mai Kyau:Itacen Acacia itace ce mai ƙarfi da aka san ta da ƙarfi da juriya ga ruwa. Kowane yanki yana bambanta ta da tsarin hatsin itace na musamman. Ya dace da bayarwa da gabatar da abincin ciye-ciye, ciki har da cuku, nama, kayan lambu, miya, ganye, biredi, da sauransu.

    Maƙallin Ergonomic:Wannan allon yanka acacia yana da riƙo mai kyau wanda ba ya zamewa wanda ke sauƙaƙa riƙewa lokacin da ake canja kayan da aka yanka zuwa tukunyar girki. Wannan yana taimakawa wajen tsaftace teburin teburinka kuma ba ya tara abubuwa da yawa. A halin yanzu, ana iya rataye allon a bangon kicin kuma ana iya ɗauka don yin nishaɗi ko ajiya.

    Allon amfani da yawa:Wannan allon yanka ya dace da yin hidima iri-iri na abinci, ciki har da burodi, cuku, nama, kayan lambu, 'ya'yan itatuwa, da pizza. Allon yanka yana da tsari mai canzawa, tare da gefe ɗaya yana aiki a matsayin tire ɗayan kuma a matsayin allon yanke. Hakanan ana iya amfani da wannan allon azaman tire mai salo na hidima, allon yanke, allon sassaka, allon cuku ko toshe mahauta, har ma da allon charcuterie!

    Mai Sauƙin Tsaftacewa:Wannan allon yanke kayan lambu yana da sauƙin tsaftacewa da sabulu da ruwa. Ba mu ba da shawarar amfani da na'urar wanke-wanke don tsaftace shi ba saboda yana iya lalata saman katako na asali.

    Hangen Nesa:

    Ya fara da tambayar abokin ciniki sannan ya ƙare da gamsuwar abokin ciniki.

    Babban matsayi, fifikon inganci, kula da bashi, da kuma hidimar gaskiya.









    Ningbo Yawen sanannen mai samar da kayan kicin da kayan gida ne wanda ke da ƙwarewar ODM da OEM. Ya ƙware wajen samar da allon yanke katako da na gora, kayan kicin na katako da na gora, wurin adana katako da na gora, wurin wanke kayan wanki na katako da na gora, tsaftace bamboo, saitin bandaki na gora da sauransu sama da shekaru 24. Bugu da ƙari, muna mai da hankali kan samar da samfuran zamani daga ƙirar samfura da fakiti, sabbin haɓaka ƙira, tallafin samfura da ayyukan bayan-tallace-tallace a matsayin ɗaya daga cikin cikakkun mafita. Tare da ƙoƙarin ƙungiyarmu, an sayar da samfuranmu ga Turai, Amurka, Japan, Koriya ta Kudu, Ostiraliya da Brazil, kuma cinikinmu ya wuce miliyan 50.

    Ningbo Yawen yana ba da cikakken mafita na bincike da haɓakawa, tallafin samfura, inshora mai inganci da sabis na amsawa cikin sauri. Akwai dubban samfura a cikin ɗakin nuninmu sama da mita 2000 don zaɓinku. Tare da ƙwararrun ƙungiyar tallatawa da samo kayayyaki, muna iya ba abokan cinikinmu kayayyaki masu dacewa da mafi kyawun farashi tare da kyakkyawan sabis. Mun kafa kamfanin ƙira namu a cikin 2007 a Paris, don sa samfurinmu ya zama mai gasa a kasuwar da aka yi niyya. Sashen ƙira na cikin gida yana ci gaba da haɓaka sabbin kayayyaki da sabbin fakiti don dacewa da sabbin abubuwan da ke faruwa a kasuwa.

    • Lambobin Sadarwa 1
    • Suna: Claire
    • Email:Claire@yawentrading.com
    • Lambobin Sadarwa na 2
    • Suna: WInnie
    • Email:b21@yawentrading.com
    • Tuntuɓi 3
    • Suna: Jernney
    • Email:sales11@yawentrading.com
  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi