Zane-zanen Teak Na Halitta Oval Black Marble Katako Saitin Jirgin Yanke

Mai rufi na teak na teak mai launin fata mai launin fata mai launin fata da katako mai cuku mai cuku da wuka, cokali mai yatsa


  • Girman:
  • Abu:Marble, Teakwood
  • Launi:Baki, Na halitta
  • Lokaci:Kitchen
  • Salo:Na zamani
  • Asalin:China
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Game da

    Salo Kuma KyakkyawaWannan samfurin an yi shi ne da marmara da itace, kuma fasahar splicing na halitta ne kuma kyakkyawa.Haɗuwa da sauƙi na Nordic style marmara da itace yana da kyau kuma mai sauƙi tare da yanayi na halitta.

    Kyakkyawan inganciHaɗin marmara da itacen ƙirya, itacen ƙirya yana da tsayin daka, ba shi da sauƙi don gyarawa ko yaɗawa, kuma yana da kyau da kyau mai kyau, wanda ke faranta ido.

    Sauƙin KulawaYana da sauƙin wankewa da tsaftacewa.Amma don Allah kar a jiƙa cikin ruwa;don Allah kar a yi amfani da injin wanki ko tanda irin waɗannan kayan aikin zafin jiki. Don Allah kar a bushe kai tsaye a ƙarƙashin rana na dogon lokaci, saboda yana iya lalata itacen halitta.Domin kiyaye kyawun sa, da fatan za a shafa man da man ma'adinai kaɗan a kai a kai, kamar sau ɗaya a wata.

    Kyakkyawan KyautaWannan samfurin an yi shi ne da marmara da itace, kuma fasahar splicing na halitta ne kuma kyakkyawa.Kyauta ce mai ban sha'awa kuma mai amfani don bikin sabon motsi na gida, bikin aure, Kirsimeti, Ranar Haihuwa, Haɗin kai, Bikin Iyaye, Ranar Uwa, Ranar Uba da kowane sauran ranaku na musamman.

    Kwamitin Manufa Masu MahimmanciAna iya amfani da wannan katakon sara don tsinke kowane nau'in abinci kamar burodi, cuku, nama, kayan lambu, 'ya'yan itatuwa, da pizzas.Hakanan zaka iya amfani da wannan allo azaman allo na charcuterie.

    Me yasa Zaba mu?

    shekaru 25' gwaninta wajen samar da Kitchenware da Kayan Gida a duk faɗin duniya

    Nuna dakin ya kare2000 tare da20000+ samfurori

    Ƙungiyar ƙirar Owm a cikin Paris & Ningbo

    Zaba mu, koyaushe za ku bi abubuwan da ke faruwa;zaɓe mu, za a sayar da SKUs ɗinku da kyau a kasuwar ku;zaɓe mu, za ku sami sabis na tsayawa ɗaya don samun abin da kuke so.

    KAMFANI04
    KAMFANI01
    2
    3

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana